หนังสือเล่มนี้จะสอนคุณ
คุณได้รับกำไรไปแล้วถึง 80%!
ความคิดเก่า
ความคิดทางธุรกิจ
น้ำผึ้ง (แหล่งรายได้เดียว)
น้ำผึ้งพิเศษ (ราคาสูง)
เกสร (~1,000 บาท/กก.)
ขี้ผึ้ง (~400 บาท/กก.)
ขายลูกสุนัขพันธุ์ผสม
(~2,500 บาท/ตัว)
นมผึ้งหลวง
(~15,000 บาท/กก.!)
ไม่ได้มี
เคล็ดลับในการได้รับรอยัลเยลลี่
เทคนิคการจำลองเปียโนความเร็วสูงพิเศษ
เทคนิคป้องกันผึ้งบินหนี (สูญสิ้น) และรักษาโรคให้หายขาด
วิธีการสร้างน้ำผึ้ง “พิเศษ” (Signature Honey - Longan Nectar)
ให้ขายได้ราคาสูงกว่าท้องตลาด
เปลี่ยนฝูงสัตว์ 1 ฝูง เป็น 10 ฝูง ภายใน 1 ฤดูกาล กำไร 2,500 บาท/ฝูง
คำแนะนำทางเทคนิคโดยละเอียดสำหรับการใช้ประโยชน์จากผลิตภัณฑ์ราคา 15,000 บาท/กก. โดยไม่ทำลายฝูงสัตว์ โดยไม่ต้องลงทุนมาก